Sunday, March 10, 2013

VUNJA MBAVU NA KUHUSU UCHAGUZI KENYA

MBIO ZA NYIKA HUISHIA UKINGONI NAE JAMAA RAO RAUNDI HII KAISHIA UKINGONI WAKATI UHURUTO WANAISHI WAPI ?? STATE HOURSE
BAADA YA MWANZAKE KUSHINDWA JAMAA SASA ANASHANGILIA???? AAAAA
               "KUMBE HASIRA ZA MKISI NI FURAHA KWA MVUVI"
POLENI KWA WALE WOTE WALIOBEBA MAJUKUMU HAYA PASIPO HATA MSAADA NA SHUKRUNI.....DA MASWALI MINGI YALIULZWA SANA.....
"KUMBE ALIYE JUU MNGOJE CHINI KARIBUNI TUENDELEE NA JEMBE LA MKONO"

Big up Munene


2 maoni:


Copyright © 2014. Mchimba Riziki- All Rights Reserved

Map

Live score